Allon allo mai hulɗa

 • Ingscreen Duk Cikin Farar Farar Sadarwa ɗaya

  Ingscreen Duk Cikin Farar Farar Sadarwa ɗaya

  INGSCREEN Duk A Cikin Farin Ciki ɗaya yana haɗawa sosai tare da farar farar ma'amala mai ma'ana IR, kyamarar Ducoment, Tsarin kula da tsakiya na multimedia, MIC mara waya, tsarin amplifier na sitiriyo, OPS PC da sauran na'urori, suna samar da cikakken bayani na aji mai yawa na watsa labarai tare da injin injin.
  Tare da kunnawa/kashe maɓalli guda ɗaya duk na'urar da aka haɗa da wadatattun mu'amala don amfani da na'urar waje.

 • Farar allo mai mu'amala da Ingscreen

  Farar allo mai mu'amala da Ingscreen

  INGSCREEN Interactive Whiteboard yana amfani da fasahar taɓawa ta infrared na ci gaba tare da daidaiton taɓawa mai girma.Ultra bakin ciki firam ɗin firam ɗin aluminum yana sa shi da kyan gani.Yana ba da damar mai amfani ya yi amfani da yatsa ko kowane faɗo don zana da rubutu akan farashi mai rahusa, babu wani alkalami na musamman da ake buƙata.Tare da har zuwa 40 Multi-point touch interactivity, da yawa masu amfani iya rubuta lokaci guda.